Monday, 25/Sep/2017, 23:39
 
Home Sign Up RSS
Welcome, Guest
 





ARE YOU A REGISTERED MEMBER?
PLEASE SIGN IN BELOW:
User Name:
Password:





[ · New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]

Page 1 of 11
Forum » VITUKO NA BURUDANI/ ENTERTAINMENT, COMMEDIES AND STORIES » ENTERTAINMENT, COMMEDIES AND STORIES » nani kashawahi kula hii?
nani kashawahi kula hii?
badshahDate: Monday, 19/Aug/2013, 13:02 | Message # 1
Lieutenant
Messages: 57
Awards: 1
Reputation: 1
Status: Offline
tupia comment hapo kama umeshawahi kula hii, na kama hujawahi nitafute nikuelekeze inapopatikana

Attachments: 9992950.jpg(19Kb)
 
NadyaDate: Monday, 19/Aug/2013, 13:06 | Message # 2
Sergeant
Messages: 20
Awards: 0
Reputation: 0
Status: Offline
mi nimeshawahi

Time time before time times you
 
JuddyDate: Monday, 19/Aug/2013, 13:21 | Message # 3
Sergeant
Messages: 25
Awards: 0
Reputation: 0
Status: Offline
hiyo mboga huwa siipendi kabisa na cjawahi kuila kwakweli

Never Trust 100% for first time meeting, Remember Even long finger nails can be hidden behind.
 
seifDate: Monday, 19/Aug/2013, 13:35 | Message # 4
Lieutenant
Messages: 42
Awards: 0
Reputation: 0
Status: Offline
hiyo ndiyo mboga ya bei rahisi huku Bongo ukila kitu kinateremka chenyewe taratiiiiiiiiiiiiibbuuuuuuuuuuhhh!!!!, na kukitoa pia muda wake ukifika kinashuka kimya kiiiiiiiiiimmyyaaaaaaahhhhh!!! n akukisindikiza kikarest in peace kinaenda slooooooooooowwwlllyyyyyyyhhh!!! we acha kabisa Bongo tumebarikiwa.  smile

Yes I can
 
JuddyDate: Monday, 19/Aug/2013, 13:37 | Message # 5
Sergeant
Messages: 25
Awards: 0
Reputation: 0
Status: Offline
aaaahahahahahahahahahahaha haki ya nani nmejikuta nacheka kwa nguvu hahahaha.... lol

Never Trust 100% for first time meeting, Remember Even long finger nails can be hidden behind.
 
NadyaDate: Monday, 19/Aug/2013, 13:39 | Message # 6
Sergeant
Messages: 20
Awards: 0
Reputation: 0
Status: Offline
hahah kwahiyo vyakula vingine vinatoka kwa makelele Hassan?

Time time before time times you
 
seifDate: Monday, 19/Aug/2013, 13:40 | Message # 7
Lieutenant
Messages: 42
Awards: 0
Reputation: 0
Status: Offline
tana makele sana Nadya, mpaka wengine wanaingia na redio chooni wasijulikane wanachokifanya.

Yes I can
 
badshahDate: Monday, 19/Aug/2013, 13:42 | Message # 8
Lieutenant
Messages: 57
Awards: 1
Reputation: 1
Status: Offline
sasa hiyo si ndiyo inaitwa stop engine wacha kuogopa makelele.
 
RemdDate: Monday, 19/Aug/2013, 13:45 | Message # 9
Private
Messages: 18
Awards: 0
Reputation: 0
Status: Offline
msile mbogha tupu jamani, ngoja niwape na msyosi. nimeshaghawa sehemu nne hizi kila mtu upande wake.

Attachments: 6481695.jpg(17Kb)
 
JuddyDate: Monday, 19/Aug/2013, 13:46 | Message # 10
Sergeant
Messages: 25
Awards: 0
Reputation: 0
Status: Offline
ukimaliza hapo usingizi wa kufa...

Never Trust 100% for first time meeting, Remember Even long finger nails can be hidden behind.
 
allyPDate: Monday, 19/Aug/2013, 13:49 | Message # 11
Sergeant
Messages: 27
Awards: 0
Reputation: 0
Status: Offline
hilo kwetu tunaita HOMBO

I miss uuuuuuuuuuuuuuuu alllllllllll!!!! Am here for you friends
 
Forum » VITUKO NA BURUDANI/ ENTERTAINMENT, COMMEDIES AND STORIES » ENTERTAINMENT, COMMEDIES AND STORIES » nani kashawahi kula hii?
Page 1 of 11
Search:











COUNTER