[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
Page 1 of 11
Forum » VITUKO NA BURUDANI/ ENTERTAINMENT, COMMEDIES AND STORIES » ENTERTAINMENT, COMMEDIES AND STORIES » Nimeikuta FB hii imenivunja mbavu ile mbaya
Nimeikuta FB hii imenivunja mbavu ile mbaya
badshahDate: Monday, 22/Jul/2013, 12:21 | Message # 1
Lieutenant
Messages: 59
Awards: 1
Reputation: 1
Status: Online
Huyu binti ni mwembamba sasa anashangaa mbona uzito wake mkubwa kiasi hicho kumbe kuna huyu dada huku nyuma kaikanyaga mizani hahaha

Attachments: 2890318.jpg(36Kb)
 
allyPDate: Monday, 22/Jul/2013, 16:37 | Message # 2
Sergeant
Messages: 27
Awards: 0
Reputation: 0
Status: Offline
hahaha kweli kaka, huyo hapo naona najiuliza uzito huo amemeza vyuma au karogwa!!!!!! hahahahaa Nimeipenda hiyo

I miss uuuuuuuuuuuuuuuu alllllllllll!!!! Am here for you friends
 
Forum » VITUKO NA BURUDANI/ ENTERTAINMENT, COMMEDIES AND STORIES » ENTERTAINMENT, COMMEDIES AND STORIES » Nimeikuta FB hii imenivunja mbavu ile mbaya
Page 1 of 11
Search: