[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
Page 1 of 11
Forum » VITUKO NA BURUDANI/ ENTERTAINMENT, COMMEDIES AND STORIES » ENTERTAINMENT, COMMEDIES AND STORIES » siku hzi lugha yetu ndiyo hiiiiiiiii
siku hzi lugha yetu ndiyo hiiiiiiiii
allyPDate: Saturday, 13/Jul/2013, 15:46 | Message # 1
Sergeant
Messages: 27
Awards: 0
Reputation: 0
Status: Offline
Siku hizi matusi yamekuwa ni viunganishi, vivumishi na vihisishi katika Lugha ya kiswahili. Angalia sentensi hizi hapa chini:

1. Dah yaani we ni Mxx..nn..zz!! ile mbaya umeweza kuruka pale!!!

2. nilipomuona tu! K..um..@ ni..n@ nikarudi haraka sana.

3. wakati wanapigana pale yaani we acha tu Ms...£ng..£ akarusha ngumi ikampata ya uso.


I miss uuuuuuuuuuuuuuuu alllllllllll!!!! Am here for you friends
 
badshahDate: Friday, 26/Jul/2013, 19:15 | Message # 2
Lieutenant
Messages: 59
Awards: 1
Reputation: 1
Status: Online
duh siyo mchezo, kwa staili hii madhambi yete yatakuwa mema hahahahha
 
Forum » VITUKO NA BURUDANI/ ENTERTAINMENT, COMMEDIES AND STORIES » ENTERTAINMENT, COMMEDIES AND STORIES » siku hzi lugha yetu ndiyo hiiiiiiiii
Page 1 of 11
Search: